Junior Member
    SieuTocBac's Avatar
    Thanks
    0

Red face Guild PKClear Tổ Chức Giải Đấu 1-1 Cho AE Tham Gia 8h00 Tối thứ 6 (21/6)

Guild PkClear Tổ Chức Event Giải Liên Đấu 1 VS 1
    Sau đây mình xin thông báo cho AE ở trong Guild 1 Event Liên đấu 1-1 như sau
    Sau vài ngày Open Sever mình xin tuyên bố với AE trong Guild thể lệ thi đấu 1 vs 1.. Những ai đăng ký trong guild đều sẽ thi đấu vòng loại trực tiếp 1 vs 1.. mình sẽ bóc thăm từng người từng cặp đấu.. Nên nhớ loại trực tiếp .. người chiến thắng sẽ đấu với người kế tiếp.. Chia ra 2 bảng.. mỗi bảng sẽ có x cặp đấu..
    Trong lúc thi đấu ai bị out hoặc disconnet 2 lần sẽ bị loại(hoặc ko có mặt trong 1 phút) => loại..
    Phần Thưởng Vô Địch: 1 Sói Tấn Công +1 Long Vũ
    Hạng 2:1 Sói Đen +1 Huy Hiệu Hoàng Tộc
    Đồng Giải 3 20Bless+20 Soul
    Lưu ý Các Cặp tham gia bị loại nếu vào room xem thi đấu đến hết giải đấu sẽ được trao phần quà 1 nguoi 5B+5 S
    AE Lưu ý: Giải đấu này nhằm khích lệ tinh thần AE trong Guild giao lưu học hỏi,lấy kinh nghiệm chiến đấu là chính.. ko có gì to tát nên AE đoàn kết vui vẻ.. văn minh
    Các bạn chưa vào Guild thì hãy pm mình Tên nhân vật game: SieuTocBac Để vào Guild AE nhé.. Nhanh tay vào guild để đăng ký cho mình 1 slot!!
    AE nhớ theo dỏi toppic và đăng ký tên nhân vật (Trong Guild) vào đây cho mình nha
    Thời Gian Thi Đấu 8h00 Tối thứ 6 tuần này.. 1 Đêm Duy nhất

2. Bài viết mới nhất cùng Box:

Bài viết mới nhất trong diễn đàn:

Junior Member
    SieuTocBac's Avatar
    Thanks
    0
    Đã Trao Cho Nhà Đương Kim vô địch MagicFilm